ಆ ಎರಡು ಗಂಟೆ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ನರಕ ನೋಡಿದ್ದ ಭಾವನಾ: ಅಂದು ನಾಯಕಿಯ ಸಂಕಟವನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿ ಹೇಳಿದ್ದೇನು ಗೊತ್ತೇ??

79

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಹತ್ತಾರು ಚಿತ್ರಗಳ ಮೂಲಕ ಇಡೀ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತವನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಿದ ನಾಯಕಿ ಭಾವನಾ ಎಲ್ಲಾ ಜನರಿಗೆ ಚಿರಪರಿಚಿತ. ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಜೊತೆಗೆ ಕನ್ನಡ, ತಮಿಳು, ಮಲಯಾಳಂ ಸಿನಿಮಾಗಳಿಂದ ಉತ್ತಮ ಮನ್ನಣೆ ಗಳಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ನಮ್ಮ ಅಪ್ಪು ಜೊತೆ ಜಾಕಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಿದ್ದರು. ಅದರ ನಂತರ, ಅವರು ದಕ್ಷಿಣದ ಇತರ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಅನೇಕ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ತನಗಾಗಿ ವಿಶೇಷ ಮನ್ನಣೆ ಪಡೆದರು. ಆದರೆ ಆ ವೇಳೆ ಆಕೆಗೆ ನಡೆದ ಘಟನೆ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳಿಸಿತ್ತು. 2017 ರಲ್ಲಿ, ಕೊಚ್ಚಿಯಲ್ಲಿ ಲೊಕೇಶನ್ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮುಗಿಸಿದ ನಂತರ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತ, ನಟ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಲಾಲ್ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಲು ಹೊರಟರು.

ಆದರೆ ಅದೇ ದಿನ ಕಾರೊಂದರಲ್ಲಿ ಭಾವನ್ ಮೇಲೆ ನಡೆದಿದ್ದು ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿತ್ತು. ಈ ಕೇಸ್ ಸಂಬಂಧ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಯೊಬ್ಬರು ಶಾಮೀಲಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಮತ್ತಷ್ಟು ರೋಚಕತೆ ಉಂಟಾಗಿತ್ತು. ಕಾರು ಚಾಲಕನೂ ಕೂಡ ಈ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಾರಿನೊಳಗೆ ನುಗ್ಗಿದ ದುಷ್ಕರ್ಮಿಗಳು ಆಕೆಯನ್ನು ನಿಂದಿಸಿ ಕೆಲವೊಂದು ಕಡೆ ಬಟ್ಟೆ ಹರಿದು ಹಾಕಿದ್ದರು. ಸುಮಾರು ಎರಡು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಆಕೆಗೆ ಕೊಡಬಾರದ ರೀತಿ ಟಾರ್ಚುರ್ ಕೊಟ್ಟು, ನಂತರ ಆಕೆಯನ್ನು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತೆಯ ಮನೆಯ ಮುಂದೆ ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಿದ್ದರು. ಭಾವನಾ ಅವರಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತೆಯ ಮನೆಗೆ ಹೋದಳು. ಸ್ನೇಹಿತ ಲಾಲ್ ಸಹಾಯದಿಂದ ಪೊಲೀಸ್ ದೂರು ನೀಡಲಾಗಿತ್ತು.

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಈ ದೌ’ರ್ಜನ್ಯ ನಡೆದಾಗ ಅವರ ಹೆಸರನ್ನು ಗೌಪ್ಯವಾಗಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ.. ಆದರೆ ಈ ವಿಷಯ ಪೊಲೀಸರ ಮೂಲಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಬಂದಾಗ ನಟಿ ಭಾವನಾ ರವರು ನಡೆದ ಕಹಿ ಘಟನೆ ಎರಡು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಆ ವಿಷಯವನ್ನು ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿ, ಫೋಟೋ ಹಾಕಿದ್ದು ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿದೆ.

ಆದರೆ, ಸ್ಟಾರ್ ನಟ ದಿಲೀಪ್ ಹೆಸರು ಕೇಳಿಬರುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಪ್ಲಾನ್ ಪ್ರಕಾರ ಆಕೆಯ ಮೇಲೆ ಈ ಕೃತ್ಯ ನಡೆದಿದೆ ಎಂಬ ವಿಚಾರ ಚರ್ಚೆಗೆ ಗ್ರಾಸವಾಯಿತು. ಆದರೆ ನಟ ದಿಲೀಪ್ ಮೇಲೆ ಆರೋಪ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮೊದಲು ಜನ ನಂಬಲಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅವರಿಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ನಟರು ಕೂಡ ಒಬ್ಬೊಬ್ಬರಾಗಿ ಬೆಂಬಲ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಕೃತ್ಯ ನಡೆದಿರುವುದಕ್ಕೆ ಪುರಾವೆ ಇರುವುದರಿಂದ ದಿಲೀಪ್ ಗೆ ಮೂರು ತಿಂಗಳು ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆ ವಿಧಿಸಲಾಗಿತ್ತು.

ಆದರೆ, ಈ ವಿಷಯದ ನಂತರ, ಘಟನೆ ನಡೆದ ಐದು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಮಾಧ್ಯಮಗಳ ಮುಂದೆ ಬಂದು ತಮ್ಮ ಕಹಿ ಅನುಭವವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ದೊಡ್ಡ ಸ್ಟಾರ್ ಆಗಿದ್ದರೂ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆಯಾಗಿ ಚಿಕ್ಕ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಗೆ ಬಂದೆ ಎಂದು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ, ಆರೋಪಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದರೂ, ಅಂದು ತೆಗೆದ ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ವಿಡಿಯೋಗಳು ಅವರ ಬಳಿ ಇವೆ. ಅವು ಹೊರಗಡೆ ಬರದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.