ಶಿಲ್ಪಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಗಂಡ ಆ ರೀತಿಯ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿದಕ್ಕಾಗಿ ಶಿಲ್ಪ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಳೆದುಕೊಂಡದ್ದು ಎಷ್ಟು ಕೋಟಿ ಗೊತ್ತೇ?? ಯಪ್ಪಾ ಇಷ್ಟೊಂದಾ??

37

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಪತಿ ರಾಜ್ ಕುಂದರ ಅವರ ಆ ರೀತಿಯ ಚಿತ್ರಗಳ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಬಂಧಿತರಾಗಿ ಜಾಮೀನಿನ ಮೇಲೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿರುವುದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಕುಂದ್ರಾ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಬಂಧನದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸ್ ಕ್ರೈಂ ಬ್ರಾಂಚ್ ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ತನಿಖೆ ನಡೆಸಿತು. ಪೊಲೀಸರು ಆಕೆಯನ್ನು ಎರಡು ಬಾರಿ ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಿದರೂ ಆಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ಸಾಕ್ಷ್ಯಾಧಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ.

ಜುಲೈ 23, 2021 ರಂದು, ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಪೋಲಿಸ್ ದಾಳಿಯಿಂದ ತೀವ್ರವಾಗಿ ವಿಚಲಿತರಾದರು. ಆರ್ಥಿಕ ನಷ್ಟದ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಬೇಸರಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಪತಿ ಬಂಧನದಿಂದ ಶಿಲ್ಪಾ ತೀವ್ರ ನೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. `ಸೂಪರ್ ಡ್ಯಾನ್ಸರ್ ಚಾಪ್ಟರ್ 4~ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋನ ತೀರ್ಪುಗಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರು ರಾಜ್ ಕುಂದ್ರಾ ಬಂಧನದ ನಂತರ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಿಂದ ದೂರ ಉಳಿದಿದ್ದರು.

ಈ ಶೋನಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆಯುವ ತೀರ್ಪುಗಾರರಾಗಿರುವ ಶಿಲ್ಪಾ ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಗೆ 18-22 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರತಿ ವಾರ ಎರಡು ಸಂಚಿಕೆಗಳು ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ಸುಮಾರು ರೂ. ಶಿಲ್ಪಾಜಿಗೆ 2 ಕೋಟಿ ನಷ್ಟವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಂದಾಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಕುಂದ್ರಾ ಬಂಧನವಾದ ಒಂದೇ ವಾರದಲ್ಲಿ ಶಿಲ್ಪಾ ಅಭಿನಯದ ಹಂಗಾಮಾ ಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿರುವುದು ಕಾಕತಾಳೀಯ. 14 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತೆ ತೆರೆಗೆ ಬಂದ ಅಪರೂಪದ ಘಟನೆ ಇದಾಗಿದೆ.

ಜುಲೈ 23 ರಂದು ಡಿಸ್ನಿ+ ಹಾಟ್ ಸ್ಟಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಪ್ರಿಯದರ್ಶನ್ ಅವರ ಹಂಗಾಮಾ 2 ನೊಂದಿಗೆ ಶಿಲ್ಪ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಮರಳಿದ್ದರು. ಅದೇ ದಿನ ಪೊಲೀಸರು ಆಕೆಯ ಜುಹು ಬಂಗಲೆಯನ್ನು ಶೋಧಿಸಿದರು. ಆಕೆಯನ್ನು ಆರು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಲಾಯಿತು. ಆಕೆಯ ಬಂಧನದ ನಂತರ, ಅವರು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪ್ರಚಾರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ಈ ಎಲ್ಲ ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ ಕಳೆದೊಂದು ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ತೀವ್ರ ನಷ್ಟವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಯಿತು ಎಂದು ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಹಲವು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ್ದವು.