ಯಾರು ಹೇಗಾದರೂ ಇರಲಿ, ಈ ರಾಶಿಯ ಹುಡುಗಿಯರು ಅತ್ತೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ರಾಣಿಯಂತೆ ಇರುತ್ತಾರೆ, ಯಾರ್ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ?

71

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಕೆಲವೊಂದು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಕೆಲವೊಂದು ಸಮಯಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ದಿನಗಳು ಕಾದಿರುತ್ತವೆ ಇನ್ನು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಶುಭದಿನಗಳು ಕಾದಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನಾವು ಹೇಳಲು ಹೊರಟಿರುವುದು ಮದುವೆ ಆದ ಮೇಲೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಹೆಣ್ಣು ಮಗಳು ಕೂಡ ಗಂಡನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಇರಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಈ ಕೆಲವು ರಾಶಿಯವರು ಮದುವೆಯಾದ ಮೇಲೂ ಕೂಡ ಗಂಡನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ರಾಣಿಯಂತೆ ಇರಬಹುದು ಹಾಗಿದ್ದರೆ ಅವರು ಯಾರು ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ.

ಧನು ರಾಶಿ; ತಮ್ಮ ಆಕರ್ಷಕ ನಡತೆಯಿಂದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಮನವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ ಅವರು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಇಷ್ಟ ಆಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಇವರಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜ್ಞಾನವಿರುವ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಇವರ ಕಾರ್ಯವೈಖರಿ ಗಂಡನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರ ಮನಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಹೀಗಾಗಿ ಅಲ್ಲಿಯವರು ಹೇಳಿದ್ದೆ ದರ್ಬಾರು ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ; ಇವರು ಬೇರೆಯವರನ್ನು ತಮ್ಮತ್ತ ಸೆಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಕಷ್ಟಪಡಬೇಕಾದ ಪ್ರಮೇಯವೇ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಯಾವುದಾದರೂ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರೆ ಅದು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವವರೆಗೂ ಕೂಡ ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ. ಇವರು ಹೋಗುವ ಯಾವುದೇ ಮನೆಗೆ ಕೂಡ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಅಲ್ಲದೆ ಬೇರೇನೂ ತರುವುದಿಲ್ಲ. ಹೀಗಾಗಿಯೇ ಇವರು ಯಾವ ಮನೆಗೆ ಹೋದರೂ ಕೂಡ ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದೇ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ; ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ಯಾವುದೇ ಮುಚ್ಚುಮರೆಯಿಲ್ಲದೆ ಹೇಳಿ ಬಿಡುತ್ತಾರೆ. ಇವರನ್ನು ಮದುವೆ ಆಗುವ ಹುಡುಗ ತುಂಬ ಅದೃಷ್ಟವಂತ ಎಂದು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ರಾಣಿ ಇದ್ದಹಾಗೆ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ನಿರ್ಧಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಲು ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಗಂಡನ ಬೆಂಬಲ ಹಾಗೂ ಸಹಾಯ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲದಕ್ಕಿಂತ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ಅತ್ತೆಯ ಮುದ್ದಿನ ಸೊಸೆ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಕೂಡ ಇದ್ದಾರೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ತಿಳಿಸಿ.