ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವೇ ಬದಲಾಗಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕಾ?? ಹಾಗಿದ್ದರೆ ಈ ರಾಶಿಯವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿ ಸಾಕು. ಯಾವ್ಯಾವ ರಾಶಿಯವರನ್ನು ಗೊತ್ತೇ??

29

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಮ್ಮ ಹಿರಿಯವರು ಒಂದು ಮಾತು ಮೊದಲಿನಿಂದಲೂ ಹೇಳಿಕೊಂಡು ಬಂದಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇವರನ್ನು ಮದುವೆಯ ಮಾಡಿ ಮದುವೆ ಮಾಡಿದ್ಮೇಲೆ ಅವರು ಸರಿಹೋಗ್ತಾನೆ ಎಂಬುದಾಗಿ ಹೇಳುವುದನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದೀರಾ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಹೀಗೂ ಕೂಡ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದಾಗಿ ಈಗ ತಿಳಿದುಬಂದಿರುವ ವಿಚಾರದ ಮೂಲಕ ನಾವು ಹೇಳಬಹುದಾಗಿದೆ. ಹೌದು ಗೆಳೆಯರೇ ಕೆಲವೊಂದು ರಾಶಿಯವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವೇ ಬದಲಾಗಿಬಿಡುತ್ತದೆ. ಹಾಗಿದ್ದರೆ ಯಾವ ರಾಶಿಯವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರೆ ಅದೃಷ್ಟ ಖುಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ; ಇವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯ ಗುಣದವರು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ಹಾಗೂ ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಕಷ್ಟಸುಖಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ವಹಿಸಿ ಅದನ್ನು ಸಮನಾಗಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ತುಂಬಾನೇ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರಾಗಿರುವ ಇವರು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ನಂಬಿಕೆಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಅರ್ಹರು. ಈ ರಾಶಿಯವರನ್ನು ನೀವು ಮದುವೆಯಾದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ನಿರಾಂತಕವಾಗಿ ಜೀವನ ಮಾಡಬಹುದು.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಣತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಇವರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಜೀವಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೂಡ ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವವರು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಗಲಿಗೆ ಹೆಗಲು ಕೊಟ್ಟು ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಹಾಗೂ ಕುಟುಂಬಕ್ಕಾಗಿ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ದುಡಿಯುತ್ತಾರೆ.

ಕರ್ಕ ರಾಶಿ; ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಹಂತಕ್ಕೂ ಕೂಡ ಹೋಗಬಲ್ಲರು. ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲಾ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಅರಿತಿರುವ ಇವರು ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹಾಗೂ ಅರ್ಹತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಕೂಡ ಸದ್ಗುಣಿ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಈ ಮೂರು ರಾಶಿಯವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ಕೂಡ ಸುಖದಿಂದ ಸಾಗುತ್ತದೆ.