ನಿಜವಾಗಲೂ ಲಾಭ ಪಡೆಯಬೇಕು ಎಂದರೇ, ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು ಕಪ್ಪು ದಾರ ಕಾಲಿಗೆ ಕಟ್ಟಬೇಕು ಗೊತ್ತೇ??

35

ಭಾರತೀಯ ಸಂಪ್ರದಾಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಪರಿಹಾರವಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ನಂಬಿಕೆಯ ಹಿಂದೆಯೂ ಬಲವಾದ ಕಾರಣವಿರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ತಮ್ಮ ಕಾಲುಗಳು ಅಥವಾ ತೋಳುಗಳು ಅಥವಾ ಸೊಂಟದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅನೇಕ ಜನರು ಕಪ್ಪು ದಾರ ತಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬ ನಂಬಿಕೆಯಿಂದ ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅನೇಕ ಜನರು ದೃಷ್ಟಿ ಆಗುವುದನ್ನು ತಡೆಯಲು, ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಮಕ್ಕಳು ಹುಟ್ಟಿದ ತಕ್ಷಣ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ. ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳು ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ದುಷ್ಪರಿಣಾಮಗಳಿಂದ ತಡೆಗಟ್ಟಲು ವಯಸ್ಕರು ಮಕ್ಕಳ ಕಾಲುಗಳು ಅಥವಾ ತೋಳುಗಳು ಅಥವಾ ಸೊಂಟ ಅಥವಾ ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಾರೆ.
ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಲವರು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ದೊಡ್ಡವರು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಶನಿ ದೇವರ ಸಂಕೇತವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ ಹಾಗೂ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಧರಿಸಿ ಶನಿಯ ಪ್ರಭಾವದಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದಲೇ ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ದೊಡ್ಡವರೂ ಕಪ್ಪು ದಾರ ಕಟ್ಟಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುವುದರಿಂದ ಅದ್ಭುತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಎಂದು ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಧನಸ್ಸು, ತುಲಾ ಮತ್ತು ಕುಂಭ ರಾಶಿಯವರು ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುವುದರಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಲಾಭ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರಿಗೆ ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಸಂಭವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಕಪ್ಪು ದಾರವು ಕೆಲವು ಜನರ ಮೇಲೆ ಉತ್ತಮ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ, ಇನ್ನು ಕೆಲವರ ಮೇಲೆ ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ವೃಶ್ಚಿಕ ಮತ್ತು ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಪ್ರಭಾವವಿದೆ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳು. ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಆಗಿ ಕಾಣಬೇಕು ಎಂಬ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಅನೇಕರು ಕಪ್ಪು ದಾರ ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಹಾನಿಯಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಎಚ್ಚರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳು. ಅಲ್ಲದೆ ಕಪ್ಪು ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುವಾಗ ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳು ಅದನ್ನು ಮೊದಲು ಒಂಬತ್ತು ಬಾರಿ ಸೇರಿಸಿ ನಂತರ ಕಟ್ಟುವಂತೆ ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ.