ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯ್ತನದ ಮೂಲಕ ತಾಯಿಯಾದ ಟಾಪ್ ನಟಿಯರು ಯಾರ್ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ?? ಯಾರೆಲ್ಲ ಲಿಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾರೆ ಗೊತ್ತೇ?

21

ಬಾಲಿವುಡ್ ಬೆಡಗಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ತಾಯಿಯಾದರು.. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಗರ್ಭಿಣಿ ಆಗಲಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ಹೇಗೆ ತಾಯಿಯಾದರು ಎನ್ನುವ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಲವರಲ್ಲಿ ಮೂಡಿತ್ತು. ಅಸಲಿ ವಿಚಾರ ಏನೆಂದರೆ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತಿ ನಿಕ್ ಜೋನಾಸ್ ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯ್ತನದ ಮೂಲಕ ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರೇ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಇವರಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಅನೇಕರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯ್ತನದ ಮೂಲಕ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಆ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಅಮ್ಮಂದಿರು ಯಾರೆಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ನೋಡಿ..

ಮಾದಕ ನಟಿ ಸನ್ನಿಲಿಯೋನ್ ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯ್ತನದ ಮೂಲಕ ಇಬ್ಬರು ಮುದ್ದಾದ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಸನ್ನಿಲಿಯೋನ್ ಮತ್ತೊಂದು ಮಗುವನ್ನು ದತ್ತು ಪಡೆದಿರುವ ವಿಚಾರವೂ ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್ ಅವರು ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಹಾಗೂ ಟಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ನ ಕಿಂಗ್ ಖಾನ್ ನಟ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಗೌರಿ ಖಾನ್ ಅವರು ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯ್ತನದ ಮೂಲಕ ಮೂರನೇ ಮಗುವನ್ನು ಪಡೆದರು. 40ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡುವುದು ಅನಾರೋಗ್ಯಕರ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿ ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯ್ತನದ ಮೂಲಕ ಅಕ್ಬರ್ ಖಾನ್ ಎಂಬ ಗಂಡು ಮಗುವಿಗೆ ಗೌರಿ ಖಾನ್ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಆಮೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಎರಡನೇ ಪತ್ನಿ ಕಿರಣ್ ರಾವ್ ಕೂಡ ಬಾಡಿಗೆ ಗರ್ಭಧಾರಣೆ ಮೂಲಕ ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದರು. 36 ವರ್ಷದ ಕಿರಣ್ ರಾವ್ ಅವರು ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಕಾರಣ ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯಿಯ ಮೂಲಕ ಗಂಡು ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಟಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ನಟಿ ಮಂಚು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯ್ತನದ ಮೂಲಕ ಮಗುವನ್ನು ಪಡೆದು ಎಲ್ಲರಲ್ಲೂ ಅಚ್ಚರಿ ಮೂಡಿಸಿದ್ದರು. ಶಿಕ್ಷಣ ನಿರ್ವಾಣಕ್ಕಾಗಿ ಮಂಚು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದಂಪತಿಗಳು ನಿರ್ವಾಣದ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದರು. ಗುಜರಾತಿನ ಮಹಿಳೆಯ ಮೂಲಕ ಮಂಚು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮಗುವನ್ನು ಪಡೆದರು ಎನ್ನುವ ಮಾಹಿತಿ ಇದೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರು ಸಹ ಮದುವೆಯಾಗದೆ ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯ್ತನದ ಮೂಲಕ ಎರಡು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಪಡೆದರು. ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಸಹಾಯದಿಂದ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.