ಪ್ರತಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ಗಮನಿಸುವ ಮೂರು ದೇಶದ ಅಂಗಗಳು ಯಾವ್ಯಾವು ಗೊತ್ತೇ?? ಎಲ್ಲಾ ಹುಡುಗಿಯರು ಬೀಳುವುದು ಇದಕ್ಕೆ.

131

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಪುರುಷರು ಕೂಡ ಅವರು ಇಷ್ಟ ಪಡುವಂತಹ ಹುಡುಗಿ ತನ್ನನ್ನು ನೋಡಲು ಎಂಬುದಾಗಿ ಆಸೆ ಪಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಒಂದು ವಿಚಾರವನ್ನು ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅದೇನೆಂದರೆ ಹುಡುಗರ ಮೂರು ಅಂಗಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಸಾಕಷ್ಟು ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದಾಗಿ ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಈ ಮೂರು ಅಂಗಗಳು ಕೂಡ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಇರಲೇಬೇಕು. ಹಾಗಿದ್ದರೆ ಆ ಮೂರು ಅಂಗಗಳು ಯಾವುವು ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ.

ಭುಜ; ಯಾವ ಹುಡುಗನ ಭುಜ ದಷ್ಟಪುಷ್ಟವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆಯೋ ಆ ಹುಡುಗ ಹುಡುಗಿಯ ಪ್ರಮುಖ ಆಕರ್ಷಣೆ ಆಗಿರುತ್ತಾನೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅನುಮಾನವಿಲ್ಲ. ಆತನ ಜೊತೆಗೆ ಓಡಾಡಲು ಹುಡುಗಿಯರು ಸಿದ್ದರಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಇಂತಹ ಹುಡುಗರು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತಾರೆ. ಹುಡುಗಿಯರು ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ನೋಟಿಸ್ ಮಾಡುವಂತಹ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶ ಕೂಡ ಇದಾಗಿದೆ.

ಎದೆ; ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಹುಡುಗಿಯರಿಗೂ ಕೂಡ ಒಳ್ಳೇ ಫಿಸಿಕ್ ಹೊಂದಿರುವ ಹುಡುಗ ಇಷ್ಟ ಆಗುತ್ತಾನೆ ಎನ್ನುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅನುಮಾನವಿಲ್ಲ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಗರು ಜಿಮ್ ಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶಾಲ ಹಾಗೂ ದೃಢ ಕಟ್ಟು ಎದೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹುಡುಗರೆಂದರೆ ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ಎಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಇಷ್ಟ ಎನ್ನುವುದರಲ್ಲಿ ಎರಡು ಮಾತಿಲ್ಲ.

ತುಟಿ; ಹೇಗೆ ಹುಡುಗರಿಗೆ ಹುಡುಗಿಯರ ತುಟಿಯಲ್ಲಿ ಇಂಟರೆಸ್ಟ್ ಇದೆಯೋ ಅದೇ ರೀತಿ ಹುಡುಗಿಯರಿಗೂ ಕೂಡ ಹುಡುಗರ ತುಟಿ ಎಂದರೆ ಸಾಕು ಮೊದಲ ದೃಷ್ಟಿ ಅಲ್ಲಿಗೇ ಬೀಳುತ್ತದೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ತುಟಿ ಹೊಂದಿರುವ ಹುಡುಗರನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಚುಂಬಿಸಲು ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ಮನಸ್ಸು ಬರುತ್ತದೆ. ಈ ಅಂಶಗಳ ಕುರಿತಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆಯನ್ನು ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ತಪ್ಪದೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮೂಲಕ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.