ಹುಡುಗರಿಗೆ ಅದೆಂತಹ ಹುಡುಗಿ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತಾರೆ ಗೊತ್ತೇ?? ಹೀಗೆ ಇದ್ದರೇ ಅಂತೂ ಎಲ್ಲಾ ಹುಡುಗರು ಅವರ ಹಿಂದೇನೆ ಇರುತ್ತಾರೆ?? ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತೇ??

380

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಈ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಹುಡುಗ-ಹುಡುಗಿಗೆ ಹಾಗೂ ಹುಡುಗಿ ಹುಡುಗನಿಗೆ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ಲೇಖನಿಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಕೆಲವೊಂದು ವಿಚಾರಗಳ ಕುರಿತಂತೆ ನಿಮಗೆ ದರ್ಶನ ಮಾಡಿಸಲು ಹೊರಟಿದ್ದೇವೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ಹುಡುಗಿಯರ ಕುರಿತಂತೆ ಕೆಲವೊಂದು ವಿಚಾರಗಳು ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ತಲೆ ಕೆಡಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ಲೇಖನಿಯಲ್ಲಿ ಆ ವಿಚಾರಗಳು ಯಾವುವು ಎನ್ನುವುದರ ಕುರಿತಂತೆ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಲು ಹೊರಟಿದ್ದೇವೆ. ಹೀಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಲೇಖನಿಯನ್ನು ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ಓದಿ.

ಒಂದು ವೇಳೆ ಹುಡುಗಿ ಹುಡುಗರಿಗಿಂತ ಸಾಕಷ್ಟು ಚುರುಕಾಗಿ ಬುದ್ಧಿವಂತಳಾಗಿದ್ದರೆ ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಹಾರ ವಿರಲಿ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಕಷ್ಟಕರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಇರಲಿ, ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಎದುರಿಸುವಂತಹ ಗುಣ ಹುಡುಗಿಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಹುಡುಗನಿಗೆ ಆ ಹುಡುಗಿಯ ಕುರಿತಂತೆ ವಿಶೇಷವಾದ ಆಸಕ್ತಿ ಹಾಗೂ ಆಕೆಯ ಮೇಲೆ ಒಲವು ಬರುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅನುಮಾನವಿಲ್ಲ. ಆ ಹುಡುಗ ಒಮ್ಮೆ ಆಕೆಗೆ ಮನಸ್ಸು ನೀಡಿದರೆ ಕಂಡಿತವಾಗಿ ಬೇರೆಯವರ ಕುರಿತಂತೆ ಯೋಚನೆ ಕೂಡ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಹೀಗಾಗಿ ಇಂತಹ ಗುಣಗಳು ಆ ಹುಡುಗಿಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ಹುಡುಗನ ಮನಸು ತುಂಬಾ ಆಕೆಯೇ ಇರುತ್ತಾಳೆ.

ಯಾಕೆಂದರೆ ಹುಡುಗಿಯರಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ಗುಣಗಳನ್ನು ಕಾಣುವುದು ವಿರಳಾತಿವಿರಳ ವಾಗಿದೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಒತ್ತುಕೊಟ್ಟು ತಮ್ಮ ಮುಖದ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಸರತ್ತುಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ವಿನಹ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಕುರಿತಂತೆ ಹಾಗೂ ಯಾವ ಸಮಯವನ್ನು ಹಾಗೂ ಕ್ಲಿಷ್ಟಕರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಎದುರಿಸುವುದು ಎನ್ನುವುದರ ಕುರಿತಂತೆ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಒಂದು ವೇಳೆ ಇಂತಹ ಹುಡುಗಿಯರು ಕಂಡುಬಂದರೆ ಯಾವುದೇ ಪುರುಷ ಇರಲಿ ಆ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಡುವುದಕ್ಕೆ ಮನಸ್ಸು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಆಕೆ ಇಷ್ಟೊಂದು ಪ್ರೀತಿಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಅರ್ಹಳು ಕೂಡ ಆಗಿದ್ದಾಳೆ.

ಇನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯರು ಯಾವುದೇ ವಿಚಾರ ಇದ್ದರೂ ಕೂಡ ಸುತ್ತಿಬಳಸಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ನೇರವಾಗಿ ವಿಷಯದ ಕುರಿತಂತೆ ಎಂದಿಗೂ ಕೂಡ ಮಾತನಾಡುವುದು ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ಯಾವುದೇ ಮಹಿಳೆ ಸುತ್ತಿ ಬಳಸದೆ ನೇರವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಪುರುಷರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಎನ್ನುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅನುಮಾನವಿಲ್ಲ. ಇದು ಸಾಬೀತಾಗಿರುವ ಅಂಶವು ಕೂಡ ಆಗಿದೆ. ಯಾಕೆಂದರೆ ಇಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಅಥವಾ ಹುಡುಗಿಯರು ಸಿಗುವುದು ವಿರಳಾತಿವಿರಳ. ಇಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಸಂಗಾತಿಯಾಗಲು ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಆಗಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಹೀಗಾಗಿ ಪುರುಷರು ಇವರ ಕುರಿತಂತೆ ವಿಶೇಷ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಇನ್ನು ಪಾಸಿಟಿವ್ ಆಗಿರುವಂತಹ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಕೂಡ ಪುರುಷರು ಬೇಗನೆ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ನಮ್ಮ ಕೈಯಿಂದ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಇದು ನಮ್ಮಿಂದ ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ನೆಗೆಟಿವ್ ರಾಗ ಹೇಳುವ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಪುರುಷರು ಅಷ್ಟೊಂದು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ. ಋಣಾತ್ಮಕ ಯೋಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತಹ ಹುಡುಗಿಯರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನನ್ನು ಕೂಡ ಸಾಧಿಸುವುದು ಅನುಮಾನವೇ ಸರಿ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದಾಗಿದೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ಹುಡುಗಿಯರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂಗಾತಿಯಾಗಿ ಬಂದರೆ ಪುರುಷರು ಯಾವುದೇ ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿದ್ದರೂ ಕೂಡ ಅವರು ಅದನ್ನು ಮೀರಿ ನಡೆಯುವಂತಹ ಶಕ್ತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹವನ್ನು ಪುರುಷರು ತುಂಬುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದಾಗಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

ಹೀಗಾಗಿ ಪುರುಷರಿಗೆ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಥಿಂಕಿಂಗ್ ಇರುವಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಎಂದರೆ ಎಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಪ್ರೀತಿ. ಅವರಿಂದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಬಲ್ಲರು ಎಂಬ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಅವರಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಮೇಲಿನವು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿರುವ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಪುರುಷರಿಗೆ ಅತಿ ವೇಗವಾಗಿ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಹಿಡಿಸುತ್ತಾರೆ ಹಾಗೂ ಅವರ ಕುರಿತಂತೆ ಪುರುಷರು ಪ್ರೀತಿ ಹಾಗೂ ಗೌರವಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ನೀವು ಕೂಡ ಇದೇ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತಹ ಹುಡುಗಿಯರಾಗಿದ್ದರೆ ತಪ್ಪದೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ತಪ್ಪದೆ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.