ಶಿವರಾತ್ರಿಯ ಜಾಗರಣೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಂಗ್ಲಿ ಹಾಡಿಗೆ ಮಸ್ತ್ ಸ್ಟೆಪ್ಸ್ ಹಾಕಿದ ನಟಿ ಶ್ರೀ ಲೀಲಾ. ಹೇಗಿತ್ತು ಗೊತ್ತೇ?? ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ತೋರಿಸ್ತೇವೆ ನೋಡಿ.

10,713

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಮಹಾಶಿವರಾತ್ರಿ ಆಚರಣೆಗಳು ನಡೆದಿವೆ. ‘ಹರ ಹರ ಮಹಾದೇವ ಸಂಭೋಶಂಕರ’ ಎಂದು ಶಿವನ ನಾಮಸ್ಮರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲ ಶಿವಾಲಯಗಳೂ ಜಾಗರಣೆ ಸೂಕ್ತವಾಗುವಂತೆ ಮಾರ್ಪಾಡಾಗಿದ್ದವು. ಆದರೆ, ಮಹಾಶಿವರಾತ್ರಿಯ ವಿಶೇಷ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸದ್ಗುರುಗಳ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಈಶಾ ಫೌಂಡೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಹಾ ಶಿವರಾತ್ರಿ ಆಚರಣೆಯನ್ನು ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಡೆಸಲಾಯಿತು.

ಇಶಾ ಫೌಂಡೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾಂಗ್ಲಿ ಗಾಯನ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಲೀಲಾ ಮನಮೋಹಕ ನೃತ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಕೂಡ ನಡೆಯಿತು, ಇವರಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲಾ, ಹಲವಾರು ನಟಿಯರು ನಟರು ಕೂಡ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಹೌದು ಇಶಾ ಫೌಂಡೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾಂಗ್ಲಿ ಗಾಯನ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಲೀಲಾ ಮನಮೋಹಕ ನೃತ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ನಡೆಯಿತು. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಮಹಾ ಶಿವರಾತ್ರಿಯನ್ನು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಮಾರ್ಚ್ 1, 2022 ರಂದು ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇಶಾ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಮಹಾ ಶಿವರಾತ್ರಿಯನ್ನು ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಹೌದು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಸಂಸ್ಥೆಯಾದ ಇಶಾ ಫೌಂಡೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ ಮಹಾ ಶಿವರಾತ್ರಿಯನ್ನು ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಜೊತೆಗೆ ಈಶಾ ಫೌಂಡೇಶನ್ ನಲ್ಲಿ ಹಲವು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪಾಪೋನ್, ಮಾಸ್ಟರ್ ಸಲೀಂ, ಹಂಸರಾಜ್ ರಘುವಂಶಿ, ಮಾಂಗ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸೀನ್ ರೋಲ್ಡನ್ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಕಂಡುಬಂದವು. ಇಶಾ ಫೌಂಡೇಶನ್‌ನ ಸ್ವಂತ ಸ್ಥಳೀಯ ಬ್ಯಾಂಡ್ – ಸೌಂಡ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಶಾ ಇಶಾ ಕಲ್ಚರ್‌ನಿಂದ ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ನೃತ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಸಹ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿತು.
ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ನೇರ ಉಪಗ್ರಹ ಫೀಡ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಇಂಗ್ಲಿಷ್, ಹಿಂದಿ, ಮರಾಠಿ, ಗುಜರಾತಿ, ಅಸ್ಸಾಮಿ, ಒರಿಯಾ, ಕನ್ನಡ, ಬಾಂಗ್ಲಾ, ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು, ಮಲಯಾಳಂ ಮತ್ತು 6 ವಿದೇಶಿ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ನೇರ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಾಂಗ್ಲಿ ಹಾಡಿಗೆ ನಾಯಕಿ ಶ್ರೀ ಲೀಲಾ ದೇವರನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತ ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದರು, ಎಲ್ಲರ ಜೊತೆ ಕುಣಿದು ಕುಪ್ಪಳಿಸಿದರು. ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವೀಡಿಯೋ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ರಾರಾಜಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋ ಕೆಳಗಡೆ ಇದ್ದು, ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ.