ಹೆಂಡತಿಯ ಜೊತೆ ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಣಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಪುರುಷರು ಆಲೋಚಿಸುವ 3 ವಿಷಯಗಳು ಯಾವ್ಯಾವು ಗೊತ್ತೇ??

1,414

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಆರಾಮದಾಯಕ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ. ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕಳೆದ ಪ್ರಣಯ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಯಾರು ಮರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅಂತಹ ಅಮೂಲ್ಯ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ, ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ತೊಂದರೆಗಳಿಂದ ಸುತ್ತುವರೆದಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಹಲವಾರು ರೀತಿಯ ಆಲೋಚನೆಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಿರುತ್ತವೆ. ನಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ಅನೇಕ ಜನರು ತಮ್ಮ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಸಮಯಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಚಿಂತೆಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತರಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ತಿಳಿದಿರುವ ವಿಷಯ.

ನಾವು ಸಮೀಕ್ಷೆಯೊಂದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೆ, ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಜನರು ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷದ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಅವರು ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಆಲೋಚನೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಾರೆ, ಆರಾಮವಾಗಿ ಅವರು ಆ ಸಂತೋಷದ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಹಾಗಾದರೆ ಅವರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಿರಂತರವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಆಲೋಚನೆ ಏನು ಎಂಬುದನ್ನು ನಾವು ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಕೇಳಿ.

ಕಚೇರಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು: ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಎಷ್ಟು ಜಾಗೃತರಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದರೆ ಅವರು ಅದರ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತಿನ್ನಲು ಮತ್ತು ಕುಡಿಯಲು ಮರೆತು ಬಿಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಇರುವಾಗ ಅವರಿಗೆ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅವರ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಆಲೋಚನೆ ನಡೆಯುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ಅದೇ ಚಿಂತೆ ಅವರನ್ನು ಸುತ್ತುವರೆದಿರುತ್ತದೆ. ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ಆ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸದ ಆಲೋಚನೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಲವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಸಮಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ: ತನ್ನ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸಂತೃಪ್ತಿಯಿಂದ ಇಡಬೇಕೆಂಬುದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯನ ಆಸೆ. ಪುರುಷರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪ್ರಣಯದ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಮಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಉದ್ವೇಗವು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಸ್ಥಿರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಟೆನ್ಶನ್ ನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ. ನಾವು ಇದನ್ನು ಅವರ ಕಾಳಜಿಯ ವಿಷಯವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವರು ಆ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಪೋಷಕರಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ಅಕ್ರಮ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಆಲೋಚನೆ: ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಬಹಳ ಜಾಗೃತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ, ನಾವು ಅವರನ್ನು ಸಂತೋಷಪಡಿಸದಿದ್ದರೆ, ಅವರ ಸಂಗಾತಿಯು ಅವರಿಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ಅವರು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಈ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಜನರು ಈ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಆತುರವನ್ನು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕೆಲವು ಜನರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕೆಂಬ ತುಡಿತವಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪುರುಷ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆ ಇಬ್ಬರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಕಲ್ಪನೆಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ.