ಬಹಳ ವಿಶೇಷತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ಮಗನ ಹೆಸರೇನು ಗೊತ್ತೇ?? ಹಾಗೂ ಅದರ ಅರ್ಥವೇನು ಗೊತ್ತೇ??

1,125

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ಅವರಿಗೆ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪುತ್ರ ಜನಿಸಿದ್ದರು. ಈ ಸಂತಸದ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ರೈನಾ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ರೈನಾ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರಿಗೆ ಮಗಳಿದ್ದಾಳೆ. ಮಗನ ಜನನದ ಸುದ್ದಿಯೊಂದಿಗೆ ರೈನಾ ತಮ್ಮ ಮಗನ ಹೆಸರನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದರು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಗನಿಗೆ ಬಹಳ ಮುದ್ದಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪಾಲಕರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಮಗುವಿಗೆ ಹೆಸರನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವರು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಕೆಲವರು ಮಕ್ಕಳ ಹೆಸರಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಕಸಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಇದರ ನಂತರ, ಅವನು ತನ್ನ ಮಗುವಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಹೆಸರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ಕೂಡ ಇದೇ ರೀತಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ, ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ಅವರ ಮಗನ ಹೆಸರನ್ನು ಅದರ ಅರ್ಥದೊಂದಿಗೆ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ಅವರ ಮಗನ ಹೆಸರನ್ನು ಕುದ್ದು ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ತಮ್ಮ ಮಗುವಿಗೆ ರಿಯೊ ಎಂದು ಹೆಸರಿಟ್ಟಿರುವ ಕುರಿತು ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ ರವರು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದರು,ಇನ್ನು ಈ ರಿಯೊ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಅರ್ಥವನ್ನು ನೋಡುವುದಾದರೆ ಈ ರಿಯೋ ಹೆಸರು ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಅಥವಾ ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ನದಿ ಎಂದರ್ಥ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ರಿಯೊ ಎಂದು ಬ್ರೆಜಿಲ್‌ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಗರ ಕೂಡ ಇದೆ, ಮೂಲವಾಗಿ ರಿಯೊ ಎಂಬುದು ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಹೆಸರು ನದಿ ಎಂದು ಇದರ ಅರ್ಥ. ಈ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ಮಗನಿಗೆ ನದಿ ಎಂದು ಅರ್ಥ ಬರುವ ಹೆಸರನ್ನು ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಸುರೇಶ್ ರೈನಾ.