ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯ ಗ್ರಹ ಚಲನೆ, ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹ ಸ್ಥಾನಪಲ್ಲಟ. ಯಾವ್ಯಾವ ರಾಶಿ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಗೊತ್ತೇ? ಯಾರಿಗೆಲ್ಲ ಅದೃಷ್ಟ ಗೊತ್ತೇ??

44

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಪ್ರತಿ ಗ್ರಹದ ಚಲನೆಯಾದಾಗ ಅದು ನಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಅದು ಆಯಾ ರಾಶಿಯ ಜೀವನದ ಮೇಲೆಯೂ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ನಾವೀಗ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಜನವರಿ ೩೦ರಂದು ಶುಕ್ರಗ್ರಹದ ಚಲನೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಶುಕ್ರನು ಧನುರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ. ಬನ್ನಿ ಇದರ ಪರಿಣಾಮವೇನು ನೋಡೋಣ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರನನ್ನು ಸಂಪತ್ತು, ಐಶ್ವರ್ಯ, ಸಂತೋಷ-ಸಮೃದ್ಧಿದೇವನೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಜನವರಿ 30, 2022 ರಂದು, ಶುಕ್ರನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟುವಿಕೆಯಿಂದ ಚಲಿಸುತ್ತಾನೆ. ಶುಕ್ರನ ಪಥದ ಪರಿಣಾಮವು ಅನೇಕ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಶುಕ್ರನು ಪಥದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಸುಖ-ಸಮೃದ್ಧಿ, ಸಂಪತ್ತು, ಪ್ರಣಯ ಮತ್ತು ಐಷಾರಾಮಿ ಜೀವನ ಸಾಕಾರಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಶುಕ್ರನು ವೃಷಭ ಮತ್ತು ತುಲಾ ರಾಶಿಗಳ ಅಧಿಪತಿ. ಶುಕ್ರನು ಕನ್ಯಾರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ದುರ್ಬಲನಾಗಿ ಮೀನ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಬಲಶಾಲಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ಧನು ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿ ಸೂರ್ಯ. ಸೂರ್ಯ ಹಾಗೂ ಶುಕ್ರನಿಗೆ ದ್ವೇಷ. ಹಾಗಾಗಿ ಶುಕ್ರ-ಮಾರ್ಗವು ಧನು ರಾಶಿಯ ಜನರ ಮೇಲೆ ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಮತ್ತು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಮಂಗಳಕರ. ಹೀಗಾಗಿ ಶುಕ್ರನ ಚಲನೆಯಿಂದ ಈ ರಾಶಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವು ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ. ಐಶ್ಚರ್ಯ ವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರನು ದುರ್ಬಲನಾಗಿದ್ದು, ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ಶುಕ್ರನಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡುವುದು ಶುಭಕರ. ಜೊತೆಗೆ ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ಉಪವಾಸ ಹಾಗೂ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಪೂಜೆ ಮಾಡಿದರೆ ಐಶ್ಚರ್ಯ ವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಎನೇ ಆದರೂ ಶುಕ್ತನು ಶುಭವನ್ನು ತರುವ ಗ್ರಹವಾಗಿದ್ದು ಶುಕ್ರನ ದೆಸೆಗಾಗಿ ಎಲ್ಲರೂ ಶುಕ್ರನನ್ನು ಪೂಜಿಸುವುದು ಸೂಕ್ತ.